Cộng Đồng Lớp 7a7
Đăng ký để trở thành 1 thành viên của forum lớp 6a7 nhaz bạn :). Nếu bạn khác lớp khi đăng kí ghi rõ lớp của mình^^. Thanks
Cộng Đồng Lớp 7a7
Đăng ký để trở thành 1 thành viên của forum lớp 6a7 nhaz bạn :). Nếu bạn khác lớp khi đăng kí ghi rõ lớp của mình^^. Thanks
Cộng Đồng Lớp 7a7
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Cộng Đồng Lớp 7a7

7α7- нồη ηнιêη - ηнí ηнảηн

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
demon981989
bố em yêu con hồ li tinh Vote_lcapbố em yêu con hồ li tinh Voting_barbố em yêu con hồ li tinh Vote_rcap 
TũnOfLove
bố em yêu con hồ li tinh Vote_lcapbố em yêu con hồ li tinh Voting_barbố em yêu con hồ li tinh Vote_rcap 
benhoz1
AutoKiemThe
pe_ngok_love_24
mane
mikenhok
bella_nguyen28
amin12
leuyen_99

bố em yêu con hồ li tinhXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sun May 22, 2011 7:24 pm
†µï †êñ £à £ê û¥êÑ ( ßïệ† Däñh: £µ). §ở †híx: çhơï gämë, çhém jó,Đọç †rµ¥ệñ, ñhả¥ äµ. Là thành viên lớp 6a7( 4rum lớp mình của trườg THCS Đức Trí)... HeHe
bố em yêu con hồ li tinh Bgavat18
bố em yêu con hồ li tinh Bgavat10bố em yêu con hồ li tinh Bgavat12bố em yêu con hồ li tinh Bgavat13
bố em yêu con hồ li tinh Bgavat15leuyen_99bố em yêu con hồ li tinh Bgavat17
bố em yêu con hồ li tinh Bgavat19bố em yêu con hồ li tinh Bgavat21bố em yêu con hồ li tinh Bgavat22
Mái Nhà Tình Bạn - leuyen_99
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Số bài viết : 10
Số tiền hiện có : 142765
Số lần cảm ơn : 5
Sinh nhật : 18/10/1999
Tự giới thiệu : †µï †êñ £à £ê û¥êÑ ( ßïệ† Däñh: £µ). §ở †híx: çhơï gämë, çhém jó,Đọç †rµ¥ệñ, ñhả¥ äµ. Là thành viên lớp 6a7( 4rum lớp mình của trườg THCS Đức Trí)... HeHe

bố em yêu con hồ li tinh Vide10

Bài gửiTiêu đề: bố em yêu con hồ li tinh

Tiêu đề: bố em yêu con hồ li tinh

Cô giáo hỏi cu tí:
- Nhà em có ai yêu động vật không?
-Thưa cô có. Cả nhà em ai cũng yêu đông vật.
- Vậy à, em kể cô nghe xem!
- Mẹ em thì yêu chó, em thì yêu mèo.
- Vậy còn bố em thì sao?
- Mẹ em bảo rằng: bố em yêu con hồ li tinh ở trên đầu phố cô ạ! Khỉ YoYo Khỉ YoYo

Mon May 23, 2011 4:36 pm
Tui là tui
bố em yêu con hồ li tinh Bgavat18
bố em yêu con hồ li tinh Bgavat10bố em yêu con hồ li tinh Bgavat12bố em yêu con hồ li tinh Bgavat13
bố em yêu con hồ li tinh Bgavat15TũnOfLovebố em yêu con hồ li tinh Bgavat17
bố em yêu con hồ li tinh Bgavat19bố em yêu con hồ li tinh Bgavat21bố em yêu con hồ li tinh Bgavat22
Mái Nhà Tình Bạn - TũnOfLove
Học Sinh Cá Biệt
Học Sinh Cá Biệt

Số bài viết : 120
Số tiền hiện có : 144364
Số lần cảm ơn : 53
Sinh nhật : 12/04/1999
Tự giới thiệu : Tui là tui

bố em yêu con hồ li tinh Vide10

Bài gửiTiêu đề: Re: bố em yêu con hồ li tinh
https://sixseven.forumvi.com

Tiêu đề: bố em yêu con hồ li tinh

bố em yêu con hồ li tinh 1231878489 Tũn cũng yêu con hồ li tinh đầu phố bố em yêu con hồ li tinh 3605817172 ( just kidding) ^^

bố em yêu con hồ li tinh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn hoặc viết (ST).
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Bấm nút A/a bên góc phải nếu gặp vấn đề khi chèn hình vui.
* Nếu thấy bài viết hay, hãy bấm nút để khích lệ người viết.
Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.