Cộng Đồng Lớp 7a7
Đăng ký để trở thành 1 thành viên của forum lớp 6a7 nhaz bạn :). Nếu bạn khác lớp khi đăng kí ghi rõ lớp của mình^^. Thanks
Cộng Đồng Lớp 7a7
Đăng ký để trở thành 1 thành viên của forum lớp 6a7 nhaz bạn :). Nếu bạn khác lớp khi đăng kí ghi rõ lớp của mình^^. Thanks
Cộng Đồng Lớp 7a7
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Cộng Đồng Lớp 7a7

7α7- нồη ηнιêη - ηнí ηнảηн

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
demon981989
Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Vote_lcapTrọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Voting_barTrọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Vote_rcap 
TũnOfLove
Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Vote_lcapTrọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Voting_barTrọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Vote_rcap 
benhoz1
AutoKiemThe
pe_ngok_love_24
mane
mikenhok
bella_nguyen28
amin12
leuyen_99

Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh !Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Fri May 27, 2011 11:09 am
tui là •¥€N• hay còn gọi là •¥•
Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat18
Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat10Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat12Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat13
Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat15pe_ngok_love_24Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat17
Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat19Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat21Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat22
Mái Nhà Tình Bạn - pe_ngok_love_24
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Số bài viết : 33
Số tiền hiện có : 142497
Số lần cảm ơn : 1
Sinh nhật : 21/11/1999
Tự giới thiệu : tui là •¥€N• hay còn gọi là •¥•

Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Vide10

Bài gửiTiêu đề: Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh !

Tiêu đề: Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh !

Khám phá những phần mềm hỗ trợ tạo hình cực nhí nhảnh mà lại rất dễ sử dụng nào.
Portrait Illustration Maker

Portrait Illustration Maker là một dịch vụ web đơn giản cho phép người dùng tạo ra những bức hình avatar trực tuyến từ ảnh riêng của mình. Ở đây, tất cả các bộ phận đều có thể tùy biến được, từ hình nền, các đường nét viền cạnh của nhân vật cho tới khuôn mặt, mái tóc hay điệu bộ cơ thể…

Dĩ nhiên, sau khi đã hoàn tất công việc tạo bức ảnh nền ưng ý, bạn có thể tải về bức hình với định dạng siêu xịn PNG, tất nhiên là dung lượng cũng nặng hơn các loại file khác như JPG, GIF… Đồng thời, nếu muốn thì bạn hãy chuyển đổi sang các định dạng ảnh khác tùy thích sau đó.

Yahoo! Avatars

Một công cụ cũng không phải quá xa lạ với phần người dùng hâm mộ phần mềm chát Yahoo! tại Việt Nam. Với công cụ sẵn có được Yahoo phát triển này, teen mình nhanh chóng tạo ra một bức hình avatar ưng ý, ấn tượng, dĩ nhiên là đầy đủ quần áo theo ý muốn của chủ nhân. Sau khi lưu lại, bạn có thể hãnh diện trưng bày tác phẩm trên tại các diễn đàn hay website thường hay ghé thăm như Facebook, Twitter…

South Park Avatar

Nếu là một fan cuồng nhiệt của South Park thì chẳng còn lý do nào ngăn cả bạn tìm đến đây để tạo cho mình một bức hình ưng ý. Sẽ có đủ loại nhân vật trong South Park cho teen mình lựa chọn, ví dụ như “người lớn” cho phép thay đổi mọi thứ từ kiểu tóc, nước da, trang phục… Tất nhiên, sau đó bạn dễ dàng mang đi khoe “con cưng” của mình tại bất cứ đâu. Thậm chí, nếu muốn lưu lại để làm hình nền desktop cho máy tính thì độ phân giải của tấm hình vẫn có thể đáp ứng rất tốt.

Kuso Photo-to-Cartoon

Kuso Photo-to-Cartoon được biết đến như một tiện ích cung cấp những hiệu ứng hoạt hình ngộ nghĩnh vào trong bức hình của bạn. Cơ chế làm việc chỉ đơn giản như một bộ chỉnh sửa ảnh trực tuyến, nơi bạn tải lên bức hình chọn trước, sau đấy tùy chọn hiệu ứng. Cuối cùng, sau khi đã “thao tác” chán chê, bạn yên tâm lưu lại sản phẩm có dung lượng lên tới 500KB dưới một trong ba định dạng JPG, BMP hoặc PNG.

Dumpr Sketch

Với Dumpr Sketch, cho dù bức hình bạn lưu trữ đang nằm trên máy tính hay bất kỳ trang web nào khác thì cũng chẳng cần mất nhiều công sức. Nếu là bức hình lưu trong máy tính thì chỉ đơn giản upload lên trang web của Dumpr Sketch, còn nếu đang vi vu lướt web thấy bức hình đẹp thì hãy nhanh tay dán đường dẫn của bức hình đó tới trang chủ. Và còn rất nhiều điều thú vị khác nữa đang chờ teen khám phá í!

Zwinky

Một phần mềm tuyệt vời cho phép bạn “hoạt hình hóa” những bức ảnh của mình. Điều đặc biệt là Zwinky hỗ trợ cài đặt như một toolbar trên Internet Explorer, thuận tiện cho người dùng dễ dàng truy cập. Được biết, Zwinky sẽ đem tới kết quả tốt nhất khi làm việc trên những hình ảnh có phông nền trắng.

Cartoon Photo

Mang theo “sứ mệnh” cung cấp những hiệu ứng ngộ nghĩnh, Cartoon Photo cho phép bạn tải lên những bức hình lưu trữ trên máy tính hoặc chỉ đơn giản như dán URL của bức ảnh lưu trữ trực tuyến. Ngoài các hiệu ứng thông thường, dịch vụ trên còn được trang bị một số công cụ cực “hot” mô phỏng khuôn mặt để tạo sự hài hước cao độ.

BeFunky

Không chỉ thêm hiệu ứng, BeFunky còn cho phép bạn biên tập lại chính bức hình của mình. Bất cứ ai cũng sẽ cho rằng đó là một công cụ rất đơn giản, “nhỏ mà có võ” khi phải đối mặt với hàng loạt tấm hình.

Fake Your Manga

Ngay từ cái tên, chúng ta đã hình dung được Fake Your Manga sẽ cho phép người dùng tạo ra những bức hình mang đậm phong cách “Manga” yêu thích. Đơn giản chỉ có 3 thao tác: tải hình lên, biên tập và lưu ảnh là bạn đã sở hữu bức hình theo “xì tai” Manga dưới con mắt nghệ thuật của chính mình.

Cartoonize Net

Cuối cùng, Cartoonize Net chính là một trong những đại diện tiêu biểu nhất cho phong cách đơn giản của các công cụ nêu phía trên. Tải lên bức hình mình muốn chỉnh sửa và nó sẽ nhanh chóng được chuyển đổi sang phong cách “cartoon” ngộ nghĩnh, lưu về dưới dạng JPG.
Khỉ YoYo Khỉ YoYo

Fri May 27, 2011 7:10 pm
Hi, Tui là Phong.Biệt danh là Meo
Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat10Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat12Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat13
Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat15demon981989Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat17
Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat19Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat21Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat22
Mái Nhà Tình Bạn - demon981989
Mod
Mod

Số bài viết : 122
Số tiền hiện có : 141285
Số lần cảm ơn : 7
Sinh nhật : 16/09/1999
Tự giới thiệu : Hi, Tui là Phong.Biệt danh là Meo

Bài gửiTiêu đề: Re: Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh !

Thanks for posting Khỉ YoYo

Sat May 28, 2011 6:26 am
Tui là tui
Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat15TũnOfLoveTrọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat17
Mái Nhà Tình Bạn - TũnOfLove
Học Sinh Cá Biệt
Học Sinh Cá Biệt

Số bài viết : 120
Số tiền hiện có : 144064
Số lần cảm ơn : 53
Sinh nhật : 12/04/1999
Tự giới thiệu : Tui là tui

https://sixseven.forumvi.com

ông nội Phong rãnh, suốt ngày đi póc tem qài

Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat15Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh ! Bgavat17
Mái Nhà Tình Bạn - Sponsored content

Trọn bộ công cụ "tút" ảnh avatar ngộ nghĩnh !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn hoặc viết (ST).
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Bấm nút A/a bên góc phải nếu gặp vấn đề khi chèn hình vui.
* Nếu thấy bài viết hay, hãy bấm nút để khích lệ người viết.
Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.